CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB Kekere Circuit Breaker
Àwọn Àlàyé Ọjà
Ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ kékeré CMTB1-63 ní iṣẹ́ ààbò ìṣiṣẹ́ kúkúrú àti àfikún, ó tún le lò ó gẹ́gẹ́ bí ìgbésẹ̀ àti ìyípadà ètò agbára tí kò wọ́pọ̀. MCB ní àwọn ànímọ́ bí ìṣètò tó ti ní ìlọsíwájú, iṣẹ́ rẹ̀ ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, agbára ìfọ́ gíga, ìrísí rẹ̀ dára àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. A fi ohun èlò tí ó ní agbára ìdènà, agbára ìdènà iná ṣe ikarahun àti àwọn ẹ̀yà ara rẹ̀.
| Orúkọ ọjà náà | MCB |
| Àwòṣe NỌ́MBÀ. | CMTB1-63 1P |
| Boṣewa | IEC60898-1 |
| Ìwé-ẹ̀rí | CE |
| Iye lọwọlọwọ ti a fun ni (A) | 1-63A |
| Àwọn ọ̀pá | 1P |
| Fọ́ltéèjì tí a fún ní Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Ìwọ̀n ìgbà tí a fún wọn | Agbára AC 50/60Hz |
| Agbara iyipo kukuru ti a fun ni idiyele Icn | 3000A/4500A/ 6000A |
| Foliteji Uimp ti a ṣe ayẹwo ti o koju agbara | 4000V |
| Iwọn otutu ayika | -20℃~+40℃ |
| Iru itusilẹ lẹsẹkẹsẹ | Iru C tabi iru D |
| Àwọ̀ | Funfun |
| Iṣẹ́ | OEM ati ODM |
Ìtẹ̀
Àwọn ọ̀pá
Àǹfààní
1.Aabo awọn iyika lodi si ina iyipo kukuru
2.Aabo awọn iyika lodi si agbara apọju
3. Apẹrẹ didara ati rọrun lati fi sori ẹrọ
Ohun elo
A nlo awọn ohun elo fifọ iyipo kekere ti MCB ni lilo pupọ ni ile, ile gbigbe, awọn ohun elo ile-iṣẹ, gbigbe agbara ina... ati bẹbẹ lọ
Àwọn mìíràn
Àkójọ
Àwọn pọ́ọ̀tì 12 fún àpótí inú kọ̀ọ̀kan, àwọn pọ́ọ̀tì 240 fún àpótí òde kọ̀ọ̀kan.
Ìwọ̀n fún àpótí òde: 41*21.5*41.5 cm
Ọjà Àkọ́kọ́
Àárín Gbùngbùn Ìlà Oòrùn, Áfíríkà, Gúúsù Ìlà Oòrùn Éṣíà, Gúúsù Amẹ́ríkà, Ọjà Rọ́síà... àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ
Kí ló dé tí a fi yan wa
Foonu: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













