CMTB1-63DC 4P DC Solar MCB Miniature Circuit Breaker
Àwọn Àlàyé Ọjà
Ẹ̀rọ ìfọ́mọ́ra kékeré DC MCB CMTB1-63 lè dáàbò bo àwọn ohun èlò iná mànàmáná àti àwọn ohun èlò mìíràn kúrò lọ́wọ́ ìṣòro ìfọ́mọ́ra àti ìṣòro ìṣiṣẹ́ kúkúrú, àti láti dáàbò bo ààbò ìṣiṣẹ́ náà. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ DC MCB ń lo àwọn ètò ìṣiṣẹ́ tààrà bíi agbára tuntun, PV oòrùn, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn ipò folti DC MCB sábà máa ń wá láti DC 12V-1000V, àti agbára ìṣiṣẹ́ tí a fún ní ìwọ̀n tó tó 63A.
| Boṣewa | IEC/EN 60947-2 |
| Iye lọwọlọwọ ti a fun ni (A) | 1A - 63A |
| Àwọn ọ̀pá | 4P |
| Fọ́ltéèjì tí a fún ní Ue (V) | 1000V |
| Ìwọ̀n ìgbà tí a fún wọn | 50/60Hz |
| Agbara iyipo kukuru ti a fun ni idiyele Icn | 6000A |
| Iwọn otutu ayika | -20℃~+70℃ |
| Irú ìtẹ̀ | C |
| Ìpele ìbàjẹ́ | 3 |
| Gíga | ≤ 2000m |
| Agbara wayoyi to pọ julọ | 25 m㎡ |
| Fifi sori ẹrọ | 35mm DIN Rail |
| Irú ìlà tí ń wọlé | Òkè |
Àǹfààní
1.Aabo awọn iyika lodi si ina iyipo kukuru
2.Aabo awọn iyika lodi si agbara apọju
3.Agbara fifọ giga
4. Apẹrẹ didara ati rọrun lati fi sori ẹrọ
Àwọn ọ̀pá
Ohun elo
Àwọn ẹ̀rọ DC MCB Miniature circuit breakers MCB ni a ń lò ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ nínú àwọn ètò ìṣiṣẹ́ tààrà bíi agbára tuntun, PV oòrùn, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.
Àwọn mìíràn
Àkójọ
Àwọn pọ́ọ̀tì mẹ́ta fún àpótí inú kọ̀ọ̀kan, àwọn pọ́ọ̀tì 60 fún àpótí òde kọ̀ọ̀kan.
Ìwọ̀n fún àpótí òde: 41*21.5*41.5 cm
Ìbéèrè àti Ìkẹyìn
Pẹlu awọn iwe-ẹri eto iṣakoso ISO 9001, ISO14001, awọn ọja naa ni oye nipasẹ awọn iwe-ẹri kariaye CCC, CE, ati CB.
Ọjà Àkọ́kọ́
MUTAI Electric focus on Middle East, Africa, South East Asia, South America, Russia Market.
Kí ló dé tí a fi yan wa
Foonu: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com








